Hỏi & Đáp

Câu hỏi :
Người gửi :
Địa chỉ :
Đơn vị trả lời :
Ngày gửi :
Nội dung câu hỏi :
Văn bản đính kèm
Câu trả lời :Ngày trả lời :
Văn bản đính kèm
Câu hỏi liên quan

Danh sách câu hỏi và trả lời

Cơ quan, đơn vị trả lời
Từ khóa
Từ ngày
Đến ngày
STTCâu hỏiNgười hỏiNgày hỏiCơ quan, đơn vị trả lời
1Về việc quản lý xe công vụ.Nguyễn đại27/11/2019Sở Tài chính
2Giải đáp thắc mắc công dân về xếp hạng bệnh viện ngoài công lập trên địa bàn tỉnhNGUYỄN PHƯƠNG THANH09/12/2019Sở Y tế
3Kiến nghịT. Trân tiến Đạt03/12/2019UBND Thành phố Bắc Ninh
4Các vấn đề liên quan đến du lịch văn hóa tại huyện Thuận ThànhPhạm Thùy Dương03/12/2019Sở Văn hoá thể thao và Du lịch
5Về vấn đề trả lời đơn thư tố cáo, khiếu nại của công dânNguyễn Công Trung02/12/2019BBT Cổng Thông tin điện tử tỉnh
6Thi công chức 2019Nguyễn Thị Huyền Trang29/11/2019Sở Nội vụ
7Đốt rác thải gây ô nhiễm không khí tại Đại Thượng - Tiên Du - Bắc NinhTrần Hồng Nho29/11/2019Sở Tài nguyên và Môi trường
8cách sắp xếp thời khóa biểu ở tiểu họcLê Trung Chính28/11/2019Sở Giáo dục và Đào tạo
9TNguyen thi phuong28/11/2019Sở Nội vụ
10Số liệu liên quan đến cơ sở vật chất, lượng khách du lịch đến với HuyệnPhạm Thuỳ Dương27/11/2019Sở Văn hoá thể thao và Du lịch
11chỉ tiêu tuyển dụng giáo viên các cấp họcngô xuân hai26/11/2019Sở Nội vụ
12Hỏi về nghị quyết số 147/2018/ốNQ-HĐNDLê Văn Thắng25/11/2019Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn
13Xin hỏi về xác nhận thực hành 54 tháng có cần phải liên tục tại 1 bệnh viện hay không?Nguyễn Hồng Thanh24/11/2019Sở Y tế
14Làm đường tại phố hồNguyễn Văn Đắc23/11/2019Sở Giao thông vận tải
15Chuyển đơn vị công tácNguyễn Minh Phượng23/11/2019Sở Giáo dục và Đào tạo
16HOi về cấp sổ đổ cho người không có giấy tờ về đất đaiNguyễn Hồng Hòe22/11/2019Sở Tài nguyên và Môi trường
17Kinh phí chi cho CNTT trong năm 2020 của huyệnĐặng Thị Nhung21/11/2019UBND Huyện Lương Tài
18CNTTPhí Văn Dương21/11/2019UBND Huyện Lương Tài
19hỏi về quy định nơi tập kết rác ở khu dân cư: địa phương tôi nhà nước có xây 1 bãi nơi tập kết rác thải sinh hoạt xã dân cư, nhưng bây giời thôn lại tự ý chuyển bãi về gần nhà tôi cách có 1 bức tường hỏi thế đúng hay sai,chu văn Phú21/11/2019Sở Tài nguyên và Môi trường
20Cấp lại giấy phép lái xeNguyễn Sỹ Công14/11/2019Sở Giao thông vận tải
Số dòng / trangTrang 1/64|<<12345>>|